ஸ்ரீலஸ்ரீ அழுக்குச்சித்தர்

0
279
ஸ்ரீலஸ்ரீ அழுக்குச்சித்தரின் ஜீவசமாதி பொள்ளாச்சி to டாப்ஸ்லிப் செல்லும் வழியில் ஆனைமலையை அடுத்து உள்ள வேட்டைக்காரன்புதூரில் அமைந்துள்ளது.
அழுக்குச்சித்தர்  என்று அழைக்கப்படும் அழுக்கு சுவாமிகள் தன்னுடைய இளம் வயதிலேயே (சுமார் 30 முதல் 40 வயதிற்குள்) 1919 ஆம் ஆண்டு கார்த்திகை மாதத்தில் மிருகசீரிடம் நட்சத்திரம் அன்று சமாதிநிலையை அடைந்தார். இவருடைய ஜீவசமாதியில் சுமார் 30 நிமிடங்கள் அமர்ந்து இருந்தாலே நம் உள்நிலையில் ஏற்படும் மாற்றங்களை  உணரலாம். மிகவும் சக்தி வாய்ந்த இடம்.
சேலத்தில் ஜீவசமாதி அடைந்த அப்பா பைத்தியம் சுவாமிகள்  அழுக்குச்சித்தரின் சீடர் ஆவார்.  இவ்விரு ஸ்தலங்களும், புதுவையின் மாண்புமிகு முதலமைச்சர் திரு. ரங்கசாமி  அவர்கள் பலமுறை வந்து வழிபட்டுக்கொண்டிருக்கும் கோவில்கள்  ஆகும்.
அடுத்து வரப்போகும் பதிவுகளில்  அப்பா பைத்தியம் சுவாமிகளின் ஜீவசமாதி பற்றிய படங்களும்,விவரங்களும் வெளியிடப்படும்.

ஷீரடி சாய்பாபாவின்  பக்தரின் அனுபவம்

அழுக்கு சுவாமி கோவிலுக்கு வழிகாட்டிய ஷீரடி சாய்பாபா
முகப்பு தோற்றம்
உள்ளே செல்லும் வழி
அழுக்கு சுவாமிகளின் சீடரான அப்பாபைத்தியம்  சுவாமி
இக்கோவிலில் உள்ள  அப்பாபைத்தியம்  சுவாமி

 

 

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY