டேஸ்டி முட்டை பிரை

0
116
  • முட்டை -3 or 5
  • எண்ணெய்-தேவையான அளவு
  • சீரகம்-1 டேபிள்ஸ்பூன்
  • மிளகு -1 டேபிள்ஸ்பூன்
  • உப்பு -தேவையான அளவு                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                   செய்முறை:
  • அரைக்க வேண்டிய பொருட்கள்: சீரகம்-1 டேபிள்ஸ்பூன் மிளகு -1 டேபிள்ஸ்பூன் உப்பு -தேவையான அளவு
  • முதலில் முட்டையை வேக வைத்து தோல் நீக்கிக் கொள்ளவும்.பின்பு அரைக்க கொடுத்துள்ள பொருட்களை அரைத்து வைத்து கொள்ளவும்.பின்பு முட்டைகளை எடுத்து அதை இரண்டாக வெட்டிக் கொள்ளவும்.
  • பின்பு முட்டையில் அரைத்து வைத்துள்ள மசாலா தூளை முட்டை முழுவதும் தூவி பிரட்டி வைத்து கொள்ளவும்.பின்பு ஒரு கடாயில் எண்ணெய் ஊற்றி அதில் பிரட்டி வைத்துள்ள முட்டையை அதில் போட்டு பிரட்டி எடுக்கவும்.இதோ முட்டை ப்ரை ரெடி. குறிப்பு:சீரகம்,மிளகு இல்லையென்றால் பாக்கெட் சீராக தூள்,மிளகு தூள் சேர்த்து கொள்ளலாம் ஆனால் இதில் சுவை கொஞ்சம் குறையும்.

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY